ตารางถ่ายทอดสด 17 มกราคม - 2018

: 18:30:00
อคิห์ซาร์
โบลูสปอร์ (3)
ตุรกี คัพ
: 18:30:00
เกาหลีใต้(U23)
ออสเตรเลีย(U23) (4)
AFC U-23 Champions
: 18:30:01
ซีเรีย(U23)
เวียดนาม(U23) (5)
AFC U-23 Champions
: 19:00:00
SK โปรเจฟ
FK Poprad (6)
Tipsport Cup
: 20:05:00
บานนี่ ยาส
อัล วาเซิ่ล (1)
ยูเออี เอมิเรตส์ คัพ
: 20:05:01
อัล ไอน์
อัล ด๊าฟร่า (2)
ยูเออี เอมิเรตส์ คัพ
: 21:00:00
กราสฮ็อปเปอร์
เรนดอร์ฟ อัลทัช (7)
กระชับมิตรสโมสร
: 21:00:01
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
ยัง บอยส์ (8)
กระชับมิตรสโมสร
: 21:00:02
Karabakh
Kuban (9)
กระชับมิตรสโมสร
: 21:00:03
กาบาล่า
เอฟซี ซูริค (10)
กระชับมิตรสโมสร
: 22:00:00
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
กิริซันสปอร์ (3)
ตุรกี คัพ
: 22:00:00
Al Ittihad
Nasr (4)
อียิป พรีเมียร์ลีก
: 22:00:00
สปาร์ตาปราก
เทียนจิน ควนเจียน (5)
กระชับมิตรสโมสร
: 22:00:00
OFI Crete
OFI Crete (6)
กรีก ฟุตบอลลีก
: 22:30:00
อโปเอล นิโคเซีย
AEL ลิมาสซอล (1)
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
: 23:05:00
อัล นาเซอร์(UAE)
ดิบา ฟูไจรัช (2)
ยูเออี เอมิเรตส์ คัพ
: 23:30:00
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
อิงโกลสตัดท์ (7)
กระชับมิตรสโมสร
: 23:30:00
โมร็อกโก
กินี (8)
แชมป์แอฟริกันเนชั่น
: 00:30:00
ออสมานลิสปอร์
เบซิคตัส (9)
ตุรกี คัพ
: 00:30:00
อาหรับ คอนทรัคเตอร
เอล อิสไมลี่ (10)
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
: 00:30:00
มิดทิลแลนด์
ไกเซอร์สเลาเทิร์น (6)
กระชับมิตรสโมสร
: 01:00:00
แก็งก็อง
โอลิมปิก ลียง (1)
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
: 01:00:00
บาเลนเซีย
อลาเบส (13)
โคปา เดล เรย์ สเปน
: 01:00:01
ลีลล์
แรนส์ (3)
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
: 01:00:02
ตูลูส
น็องต์ (4)
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
: 01:00:03
เม็ตซ์
แซงต์ เอเตียน (5)
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
: 01:00:04
อองเช่ร์
ทรัวส์ (11)
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
: 01:00:05
อาเมียงส์
มงต์เปลลิเย่ร์ (12)
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
: 01:00:06
บาเลนเซีย
อลาเบส (13)
โคปา เดล เรย์ สเปน
: 01:00:07
แอตเลติโก้ มาดริด
เซบีย่า (14)
โคปา เดล เรย์ สเปน
: 02:00:00
เร้ด บูลล์ บราซิล(SP)
เฟอร์โรเวียเรีย (15)
คอมปินาโต้ เปาลิสต้า
: 02:30:00
ซูดาน
มอริเตเนีย (16)
African Nations
: 02:45:00
เชลซี
นอริช ซิตี้ (1)
อังกฤษ เอฟเอ คัพ
: 02:45:01
สวอนซี ซิตี้
วูล์ฟแฮมป์ตัน (2)
อังกฤษ เอฟเอ คัพ
: 02:45:02
วีแกน แอธเลติก
บอร์นมัธ (6)
อังกฤษ เอฟเอ คัพ
: 03:00:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
ดิฌง (3)
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
: 03:00:00
เอสปันญ่อล
บาร์เซโลน่า (4)
โคปา เดล เรย์ สเปน
: 04:30:00
เซาเบนโต้
เซาเปาโล (5)
คอมปินาโต้ เปาลิสต้า
: 04:30:01
ลิเนนเซ่(BRA)
ซานโตส (7)
คอมปินาโต้ เปาลิสต้า
: 04:30:02
อิทัวโน่
เซา คาเอตาโน่ (8)
คอมปินาโต้ เปาลิสต้า
: 04:30:03
เกรมิโอ้ โนโวริซอนติน
มิราสโซล (9)
คอมปินาโต้ เปาลิสต้า
: 06:45:00
โครินเธียนส์ SP
โครินเธียนส์ SP (1)
คอมปินาโต้ เปาลิสต้า
: 06:45:00
โวลตา เรดอนดา
ฟลาเมงโก (2)
Brazil Campeonato C
: 07:00:00
เบลกราโน่
ทัลเลเรส (3)
กระชับมิตรสโมสร